Kolida K3 GNSS Hannun Gps Mai karɓar RTK Kayan Aikin Binciko RTK

Takaitaccen Bayani:

Injin GNSS Mafi-in-Class

Haɗe-haɗen fasahar GNSS mai lamba 965 mai ci gaba tana taimakawa K3IMU don tattara sigina daga GPS, Glonass, Beidou, Galileo, QZSS, musamman sabuwar BeiDou III.Ya inganta ingantaccen bayanai da siginar tauraron dan adam da ke ɗaukar saurin binciken GNSS.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

"SOC", Sabon Tsarin Tsari

"SOC" yana nufin "System-on-Chip", wannan sabon ƙira yana haɗa nau'ikan kayan masarufi da yawa zuwa cikin microchip ɗaya.Mai karɓa na iya zama mai sauƙi da ƙarami, tsarin yana aiki mafi tsayayye da sauri, saurin haɗin bluetooth yana da sauri.Haɗin "Maɗaukakin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwar Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Eriya zai iya hana siginar.

Ma'aunin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwa

KOLIDA na ƙarni na 3 na firikwensin inertial da algorithm suna kan jirgin yanzu.An inganta saurin aiki da kwanciyar hankali don 30% daga sigar ƙarshe.Lokacin da ingantaccen bayani na GNSS ya ɓace kuma aka sake dawo da shi, firikwensin Inertial na iya zama matsayin aiki a cikin ƴan daƙiƙa kaɗan, babu buƙatar kashe lokaci don sake kunna shi…

Matsakaicin kusurwa ya kai digiri 60, daidaito ya kai cm 2.

0.69 kg, Ƙwarewar Ta'aziyya

K3 IMU haske ne mai haske, jimlar nauyin kilogiram 0.69 kawai ya hada da baturi, 40% ko da 50% ya fi mai karɓar GNSS na gargajiya.Zane-zane mai sauƙi yana rage gajiyar masu binciken, ƙara motsinsu, yana taimakawa musamman don aiki a cikin yanayi mai wahala.

Babban Tsalle A Cikin Sa'o'in Aiki

Godiya ga babban ƙarfin baturi da tsarin sarrafa wutar lantarki mai hankali, K3 IMU na iya yin aiki har zuwa awanni 12 a cikin yanayin rover na rediyo na RTK, har zuwa sa'o'i 15 a cikin yanayin tsaye.Tashar tashar caji ita ce USB Type-C, masu amfani za su iya zaɓar KOLIDA caja mai sauri ko nasu caja ko bankin wutar lantarki don yin caji.

Aiki Mai Sauƙi

K3 IMU na iya haɗawa da cibiyoyin sadarwa na RTK GNSS ba tare da ɓata lokaci ba ta hanyar mai sarrafa Android ko wayar hannu tare da software na tattara bayanan filin KOLIDA, don yin aiki azaman rover na cibiyar sadarwa, kuma ana iya aiki dashi azaman rover na rediyo na UHF ta amfani da modem ɗin rediyo na ciki.

Sabon Rediyo, Farlink Tech

An haɓaka fasahar Farlink don aika bayanai masu yawa da kuma guje wa asarar bayanai.

Wannan sabuwar yarjejeniya tana inganta siginar kama-karya hankali daga -110db zuwa -117db, don haka K3IMU na iya kama sigina mai rauni sosai daga tashar tushe mai nisa.

Ayyuka Na Aiki

K3 IMU yana amfani da tsarin Linux, yana taimaka wa masu bincike don cika ayyukansu cikin sauƙi, sauri da daidaito ta hanyar isar da ingantacciyar inganci da sabbin abubuwa.

Ƙayyadaddun bayanai

Ƙarfin Bibiyar Tauraron Dan Adam
Tashoshi 965 Taurari MMS L-Band An Adana
GPS, GLONASS, BEIDOU, GALILEO, QZSS, SBAS
Matsayin Fitar da Matsayi 1-20 HZ Lokacin farawa2-8 s
Sanya Madaidaicin Matsayi
UHF RTKorizontal ± 8mm +1 ppm Hanyar sadarwa RTKHorizontal ± 8mm +0.5 ppm
A tsaye ± 15mm +1 ppm A tsaye ± 15mm +0.5 ppm
A tsaye da Fast-Static RTK farkon lokaci
A kwance ± 2.5mm +0.5 ppm
A tsaye ± 5mm +0.5 ppm 2-8s
hulɗar mai amfani
Operation SystemLinux, System-On-Chip Nunin allo No wifi da
Jagororin murya, harshe 8 Adana bayanai 8 GB na ciki, 32GB na waje Yanar Gizo UIYes
Maɓalli na zahiri1
Iyawar Aiki
Rediyo Gina-cikin karɓa Binciken karkata Lantarki BubbleE
Ma'aunin Inertial
Juriya OTG (Zazzagewar Filin)
har zuwa awanni 15 (yanayin a tsaye), har zuwa awanni 12 (yanayin UHF na ciki na rover) iya

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana